กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

วิธีล็อกคอมเม้น ทำยังไง ใครรู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ(รกขออภัย)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-28 17:22 โดย snoopylover

คืออยากร่วมสนุกกระทู้บางกระทู้แต่ล็อกคอมเม้นไม่เป็นเลยอด
  คือใครที่รู้ช่วยบอกหน่อยค่ะ
คือเอาแบบ เวลาเราไปคอมเม้นเสร็จ ปุ๊ป มันจะขึ้นคำว่า "เห็นข้อความที่ซ่อนได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น" อ่ะค่ะ

แจกรูปกันรก

ขอแค่นี้ คืออยากรู้จริงๆ

อ๋อ เข้าใจละ ขอบคุณทุกคนค่ะ^^

ก็ก่อนเราจะตั้ง จะมีคำว่า 'ดูตอบกลับได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น' ก็กดอันนั้นจ้ะ

ล็อกคอมเม้นแบบไม่ให้คนอื่นเห็นหรือคะ

ตอบกลับ 2# Becky

เอ๋ ไม่เห็นมีอะค่ะ  มันมีแต่ ตัวหนา สีตัวอักษร รูปภาพลิ้งค์ อ้างอิง โค๊ด นี่ค่ะ

ล็อคให้คนอื่นมองไม่เห็นหรือว่าล็อคไม่ให้คนโพสครับ

ตอบกลับ 3# Nemy

ใช่ค่ะ แบบ เวลาเราจะเล่นเกมตอบคำถามอ่ะค่ะ

ตอบกลับ 4# snoopylover

อยู่ข้างล่างๆอ่ะจ้ะ(เจอมั้ย)

ตอบกลับ  snoopylover

อยู่ข้างล่างๆอ่ะจ้ะ(เจอมั้ย) ...
Becky โพสต์เมื่อ 2011-5-28 16:57

อืมๆ อยู่ข้างล่างตอนตั้งกระทู้อ่ะนะ

ใช่ค่ะอยู่ข้างล่างเวลาตั้งกระทู้อ้ะจ้ะ

คือ คอมเม้นนะค่ะ ไม่ใช่ตั้งกระทู้ แหะๆ เขียนไม่เคลีย ต้องขอโทษด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด