กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

การบ้านศิลปะ3.3

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-6-11 20:48 โดย Lovebam
& g  Y0 ?; I" r( X: E8 r8 ]% B$ X, Z
'ป.5 แล้วการบ้านเยอะมากมาย3.3' #ผิด
3 `3 @) t! l* N+ e( {
: ~; [5 \0 \1 b; z2 wฮรืวว์ การบ้านเยอะTvT ตาจะหลุดแบ้ว.. *ตายอย่างสงบ*# n) H4 N% t0 G7 @: J
  l/ d3 x- |5 l2 D% m  W; R' w
อันนี้การบ้านศิลปะ ขอแปะละกันค่ะ ฝากติชมด้วย.3.
% y' r/ f; x7 E8 }2 b6 B$ b, i6 k& Y+ c& r! g) d9 N$ m; r
2 F% c4 V5 _+ a
ไม่ต้องบอกว่าภาพไม่ชัดเพราะตั้งใจค่ะ ฮาาา -/โดนยัน5 g" p& E+ [0 t3 C" W7 \( j
ปล.อ๊ากกกกก!!ป.5 ใช้สีเทียนแบ้ว.. ระบายสียากอิ๊บๆTyT; v1 w" ^5 P) W) h7 u
ปลล.เม้นบ้างก็ดีนะ อ่านเงา;v;  i2 x) I" G5 d, D+ U3 j# [

/ J$ ~3 P% c: x5 |: w  a& I                         - 良い良い夜.. ฝันดี ราตรีสวัสดิ์: ) -: P+ E1 T2 [1 j+ y

. p8 }0 }! _7 T  w* `+ v! G5 f  t
แมวจะไม่ทน. อายาเตี้ย♥
‘ว่าไงไอ้พี่บ้า’

Cr.เอ๊จุ๊บๆ

การบ้านคล้ายๆเราเลยอ่า
http://mermaidpearl.makewebeasy.com/attachfile/imagepost-20090619-182203.jpg

ดีอะ เราไม่มีการบ้านแบบนั้นแน่ TwT

บี๋อยู่ป.5หรอ?$ ?) I% E; j9 S
แต่ภาพสวยดีจ่ะ ไล่สีใช้ได้
Felling : ดอกทานตะวัน

ดีอะ เราไม่มีการบ้านแบบนั้นแน่ TwT
( q0 o% R$ J% |2 _  ~Penguin โพสต์เมื่อ 2012-6-11 21:17

: |$ I( m% h7 S; P
2 R$ ^( V/ V4 a; p' ]% M3 {9 Q; o! b
    ดี? ไม่มีการบ้านแบบนี้อ่ะดีแบ้ววว ต้องตัดเส้นนั่งเช็ดสีอีกTvT *พราก*
แมวจะไม่ทน. อายาเตี้ย♥
‘ว่าไงไอ้พี่บ้า’

Cr.เอ๊จุ๊บๆ

ก็ดีน่ะค่ะเค้กน่ากินดีค่ะ
เอคโค่ ลิลลี่ โมเอ้~~~

อยากได้การบ้านแบบเด็ก ป.5 จัง =w=
. T4 ^/ {" E& v# ~2 I3 o& b, \ม.2 ทำไมการบ้านศิลปะมันยากจัง T^T

เห็นด้วยกับข้างบน อยากได้การบ้านเเบบนั้นบ้าง TT ม.2เเล้ว ต้องมานั่งทำภาพโมเสคอีกลำบากเเท้ค่ะ // เค้กสวยเเต่จานยังเบี้ยวๆอยู่นะคะ *ไล่สีเป็นขนมชั้นไปนิดหนึ่งด้วย พอละๆ เดี๋ยวโดนยันออกจากกระทู้ (ฮา)

ป.6
. j0 E1 N- L6 @* e2 k# Q; Y" C*นั่งขีดสีน้ำ*
$ @- G& C. J1 p6 Z  i* i2 Mสวยดีนะงิ TvT
เ ก คิ คา ระ ?

ผมก็ป.5คับ;w;0 V' B4 {4 \& g
ภาพสวยนะคับ ชอบๆ ปากกิน

กลับไปยังรายบอร์ด