กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

การบ้านศิลปะ3.3

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-6-11 20:48 โดย Lovebam * V) B; q* o) k" ~2 K+ @

: f" @: ?- K* Q% _'ป.5 แล้วการบ้านเยอะมากมาย3.3' #ผิด
) J" r; i* s$ B- k, k* H" v. {0 S2 p
ฮรืวว์ การบ้านเยอะTvT ตาจะหลุดแบ้ว.. *ตายอย่างสงบ*
, `5 p2 a+ i# U3 D' w- S5 ?& [/ N9 J9 u* m
อันนี้การบ้านศิลปะ ขอแปะละกันค่ะ ฝากติชมด้วย.3.4 R4 d; a) W; |* l: E8 X
  W4 @! K. r8 a& m) a$ z( y

4 ~, @9 L& K, E& zไม่ต้องบอกว่าภาพไม่ชัดเพราะตั้งใจค่ะ ฮาาา -/โดนยัน" b' L, ]8 {0 @# ]. x
ปล.อ๊ากกกกก!!ป.5 ใช้สีเทียนแบ้ว.. ระบายสียากอิ๊บๆTyT
; E5 r$ C  r1 l6 X% u& C; eปลล.เม้นบ้างก็ดีนะ อ่านเงา;v;
% w2 m& {; ^  ^, D, z2 j0 ^& G
- E( W: q0 W6 \, J$ y7 M$ p6 w" u  }                         - 良い良い夜.. ฝันดี ราตรีสวัสดิ์: ) -2 {& ?9 b" N* y2 [: ~% I

7 ]2 z( d3 c2 i, I. ?$ _9 a
แมวจะไม่ทน. อายาเตี้ย♥
‘ว่าไงไอ้พี่บ้า’

Cr.เอ๊จุ๊บๆ

การบ้านคล้ายๆเราเลยอ่า
http://mermaidpearl.makewebeasy.com/attachfile/imagepost-20090619-182203.jpg

ดีอะ เราไม่มีการบ้านแบบนั้นแน่ TwT

บี๋อยู่ป.5หรอ?
. o; B5 [' U* |แต่ภาพสวยดีจ่ะ ไล่สีใช้ได้
Felling : ดอกทานตะวัน

ดีอะ เราไม่มีการบ้านแบบนั้นแน่ TwT
$ @7 H2 q) D, e0 _Penguin โพสต์เมื่อ 2012-6-11 21:17

9 ]( q0 @+ Q% [6 ^0 z
  W# z  N) \# p( ?: X# @; Y3 Y4 P8 x  }, t# {. z' |
    ดี? ไม่มีการบ้านแบบนี้อ่ะดีแบ้ววว ต้องตัดเส้นนั่งเช็ดสีอีกTvT *พราก*
แมวจะไม่ทน. อายาเตี้ย♥
‘ว่าไงไอ้พี่บ้า’

Cr.เอ๊จุ๊บๆ

ก็ดีน่ะค่ะเค้กน่ากินดีค่ะ
เอคโค่ ลิลลี่ โมเอ้~~~

อยากได้การบ้านแบบเด็ก ป.5 จัง =w=+ v# \% r" }, ]* H3 J
ม.2 ทำไมการบ้านศิลปะมันยากจัง T^T

เห็นด้วยกับข้างบน อยากได้การบ้านเเบบนั้นบ้าง TT ม.2เเล้ว ต้องมานั่งทำภาพโมเสคอีกลำบากเเท้ค่ะ // เค้กสวยเเต่จานยังเบี้ยวๆอยู่นะคะ *ไล่สีเป็นขนมชั้นไปนิดหนึ่งด้วย พอละๆ เดี๋ยวโดนยันออกจากกระทู้ (ฮา)

ป.66 J% v8 ]; s, Y6 j7 }- T/ e* j9 Z1 x5 I
*นั่งขีดสีน้ำ*
! b4 j& Z3 t: W" k. e  [) C1 ^& Q; pสวยดีนะงิ TvT
เ ก คิ คา ระ ?

ผมก็ป.5คับ;w;
3 d' @- x0 }: iภาพสวยนะคับ ชอบๆ ปากกิน

กลับไปยังรายบอร์ด